![](https://tourismproduct.tourismthailand.org/wp-content/uploads/2022/12/33ทรีทเมนต์-1.png)
33 ทรีตเมนต์ ต้องห้ามพลาด
เคยสงสัยไหมว่า ทำไมชาวต่างชาติจึงยกให้เมืองไทยเป็นสยามเมืองยิ้ม หรือ The Lamd of Smile และรู้สึกประทับใจกับร้อยยิ้มพิมพ์ใจที่ได้พบเห็นทุกครั้ง
เคยสงสัยไหมว่า ทำไมชาวต่างชาติจึงยกให้เมืองไทยเป็นสยามเมืองยิ้ม หรือ The Lamd of Smile และรู้สึกประทับใจกับร้อยยิ้มพิมพ์ใจที่ได้พบเห็นทุกครั้ง